ชาบู ชาบู นางใน
ชาบู ชาบู นางใน
สาขาปัญญามาร์เก็ต
มาจากพี่น้อง 3 คน ที่มีความชื่นชอบชาบู ชาบู นางใน สาขาต้นตำหรับ (สาขาพระราม 9 หลังเดอะไนน์) เป็นอย่างมาก โดยมีคุณวันเลิดเป็นเจ้าของกิจการ คุณวันเลิดใช้เวลาหลายปีในการคิดค้นสูตรน้ำจิ้ม น้ำซุป จนได้มาเป็นเคล็ดลับความอร่อยได้อย่างลงตัว โดยปราศจากผงชูรส ไม่ใช่แค่เพียงรสชาติที่ทานแล้วติดใจ บรรยากาศที่โต๊ะอาหารนั้นเต็มไปด้วยความอบอุ่น ความสุข ความเป็นกันเองอย่างมาก ไม่ว่าจะไปทานกับครอบครัว หรือเพื่อนๆ ทุกคนต่างติดใจและกลับมาซ้ำ จนกลายเป็นร้านประจำของเราสามพี่น้องที่ต้องไปอย่างน้อยอาทิตย์ละครั้งโดยไม่รู้สึกเบื่อเลย
เราได้ขออนุญาตคุณวันเลิด มาเปิดสาขาของตัวเอง ซึ่งสาขาแรกคือ ชาบู ชาบู นางใน - สุขาภิบาล 3 ซึ่งได้รับกระแสตอบรับดีมาก ด้วยประสบการณ์การเปิดร้านอาหารมานานกว่า 8 ปี จึงมาเปิดสาขาเพิ่มที่สาขาปัญญามาร์เก็ตจนถึงทุกวันนี้
ร้านชาบู ชาบู นางใน – ปัญญามาร์เก็ต ก่อตั้งขึ้นเมื่อ 30 พฤศจิกายน 2562 ทางร้านอยากให้ลูกค้าได้เข้าถึง ชาบู ชาบู-นางใน เป็นวงกว้างมากขึ้น รวมถึงได้ลิ้มลองรสชาติ คุณภาพของอาหารที่คัดสรรมาอย่างดีได้เป็นที่รู้จัก และบริการที่น่าประทับใจ
ช่องทางการติดต่อ
วันเวลาทำการ
เปิดให้บริการทุกวัน 11.00 - 21.30 น. (ครัวปิด 21.00 น.)
เบอร์โทรศัพท์
092-378-4864
E-mail
nangnaipanya@gmail.com
Social Media
Facebook : https://www.facebook.com/nangnai.panyavillage